Asset Publisher

ዜና

  • ኤጀንሲው “የኢትዮጵያ የኮቪድ-19 መቆጣጠሪያ ሥርዓት” ዛሬ በይፋ ስራ አስጀመረ Mon, 23 Mar 2020
ኤጀንሲው “የኢትዮጵያ የኮቪድ-19 መቆጣጠሪያ ሥርዓት” ዛሬ በይፋ ስራ አስጀመረ
  • ኢመደኤ “የኢትዮጵያ የተቀናጀ የኮሮና ቫይረስ (ኮቪድ19) መከታተያና መቆጣጠሪያ ሲስትም” አዘጋጀ Sun, 22 Mar 2020
ኢመደኤ “የኢትዮጵያ የተቀናጀ የኮሮና ቫይረስ (ኮቪድ19) መከታተያና መቆጣጠሪያ ሲስትም” አዘጋጀ
  • ኤጀንሲው  በአሻራ የሚደረገውን የሰዓት ቁጥጥር ላልተወሰነ ጊዜ አቋረጠ Wed, 18 Mar 2020
ኤጀንሲው  በአሻራ የሚደረገውን የሰዓት ቁጥጥር ላልተወሰነ ጊዜ አቋረጠ
  • የኢንፎርሜሽን መረብ ደህንነት ኤጀንሲ አባላት ዓለም አቀፍ የሴቶች ቀንን በተለያዩ ስነ-ሥርዓቶች አከበሩ Wed, 11 Mar 2020
የኢንፎርሜሽን መረብ ደህንነት ኤጀንሲ አባላት ዓለም አቀፍ የሴቶች ቀንን በተለያዩ ስነ-ሥርዓቶች አከበሩ
  • የኢንፎርሜሽን መረብ ደህንነት ኤጀንሲ ዋና ዳይሬክተር ከዓለም አቀፍ የኢንተርኔት ሶሳይቲ ፕሬዝዳንት ጋር ተወያዩ Thu, 5 Mar 2020
የኢንፎርሜሽን መረብ ደህንነት ኤጀንሲ ዋና ዳይሬክተር ከዓለም አቀፍ የኢንተርኔት ሶሳይቲ ፕሬዝዳንት ጋር ተወያዩ
  • ጥልቅ የሆነ በተንቀሳቃሽ ምስል የታገዘ ማታለል /Deepfakes/ ቀጣዩ የዓለማችን ቀዳሚው የሳይበር ምህዳሩ ስጋት Wed, 26 Feb 2020
ጥልቅ የሆነ በተንቀሳቃሽ ምስል የታገዘ ማታለል /Deepfakes/ ቀጣዩ የዓለማችን ቀዳሚው የሳይበር ምህዳሩ ስጋት
  • የገንዘብ ሚኒስትሩ የኤጀንሲውን የሥራ እንቅስቃሴ ጎበኙ Tue, 18 Feb 2020
የገንዘብ ሚኒስትሩ የኤጀንሲውን የሥራ እንቅስቃሴ ጎበኙ
  • በኤጀንሲው የ6 ወር አፈጻጸም ሪፖርት ላይ ውይይት ተካሄደ Fri, 14 Feb 2020
በኤጀንሲው የ6 ወር አፈጻጸም ሪፖርት ላይ ውይይት ተካሄደ
  • ኤጀንሲው በህገወጥ መንገድ ወደ ሀገር ውስጥ ሊገቡ የነበሩ የመረጃ እና የመገናኛ መሳሪያዎችን መያዝ መቻሉን አስታወቀ Fri, 14 Feb 2020
ኤጀንሲው በህገወጥ መንገድ ወደ ሀገር ውስጥ ሊገቡ የነበሩ የመረጃ እና የመገናኛ መሳሪያዎችን መያዝ መቻሉን አስታወቀ

Most Viewed Assets

በብዛት የተነበቡ ዜናዎች

ኢሞቴት ቫይረስ በድጋሚ መከሰቱ ተነገረ
  • ኢሞቴት ቫይረስ በድጋሚ መከሰቱ ተነገረ Thu, 26 Sep 2019
ኢትዮጵያና እስራኤል በሳይበር ደህንነት መስክ በጋራ ለመስራት ተስማምተዋል
  • ኢትዮጵያና እስራኤል በሳይበር ደህንነት መስክ በጋራ ለመስራት ተስማምተዋል Wed, 25 Sep 2019
በኤሌክትሮኒክ መገልገያዎች ላይ የተጋረጠውን የሳይበር ደህንነት ስጋት እንዴት መቅረፍ እንችላለን?
  • በኤሌክትሮኒክ መገልገያዎች ላይ የተጋረጠውን የሳይበር ደህንነት ስጋት እንዴት መቅረፍ እንችላለን? Wed, 25 Sep 2019