Asset Publisher

ዜና

  • “ትኩረት ለሳይበር ደህንነት” በሚል መሪ ቃል ሲከበር የነበረው ብሔራዊ የሳይበር ደህንነት ሳምንት ስኬታማ በሆነ ሁኔታ መጠናቀቁ ተገለፀ Tue, 12 Nov 2019
“ትኩረት ለሳይበር ደህንነት” በሚል መሪ ቃል ሲከበር የነበረው ብሔራዊ የሳይበር ደህንነት ሳምንት ስኬታማ በሆነ ሁኔታ መጠናቀቁ ተገለፀ
  • የሰላም እና የደህንነት ተቋማት የተቀናጀ የሳይበር ደህንነት ፕሮግራም ሊቀርፁ እንደሚገባ ተገለፀ Fri, 8 Nov 2019
የሰላም እና የደህንነት ተቋማት የተቀናጀ የሳይበር ደህንነት ፕሮግራም ሊቀርፁ እንደሚገባ ተገለፀ
  • ለመገናኛ ብዙሃን ባለሙያዎች በሳይበር ደህንነት አጠባበቅ ዙሪያ የግንዛቤ ማስጨበጫ ወርክሾፕ ተካሄደ Thu, 7 Nov 2019
ለመገናኛ ብዙሃን ባለሙያዎች በሳይበር ደህንነት አጠባበቅ ዙሪያ የግንዛቤ ማስጨበጫ ወርክሾፕ ተካሄደ
  • የሚዲያ አካላት የሳይበር ደህንንት ሳምንትን አስመልክቶ የተዘጋጀውን አውደ ራእይ ጎበኙ Thu, 7 Nov 2019
የሚዲያ አካላት የሳይበር ደህንንት ሳምንትን አስመልክቶ የተዘጋጀውን አውደ ራእይ ጎበኙ
  • “ትኩረት ለሳይበር ደህንነት” በሚል መሪ ቃል የሚከበረው የብሄራዊ የሳይበር ደህንነት ግንዛቤ ማስጨበጫ ሳምንት በይፋ ተጀመረ Tue, 5 Nov 2019
“ትኩረት ለሳይበር ደህንነት” በሚል መሪ ቃል የሚከበረው የብሄራዊ የሳይበር ደህንነት ግንዛቤ ማስጨበጫ ሳምንት በይፋ ተጀመረ
  • በሀገራችን ያለው የሳይበር ደህንነት ንቃተ ህሊና በምን ደረጃ ላይ ይገኛል? Thu, 31 Oct 2019
በሀገራችን ያለው የሳይበር ደህንነት ንቃተ ህሊና በምን ደረጃ ላይ ይገኛል?
  • "ትኩረት ለሳይበር ደህንነት" በሚል መሪ ቃል ከጥቅምት 24እስከ 30/2012 ዓ.ም ብሄራዊ የሳይበር ደህንነት ሳምንት ይከበራል፡፡ Wed, 30 Oct 2019
"ትኩረት ለሳይበር ደህንነት" በሚል መሪ ቃል ከጥቅምት 24እስከ 30/2012 ዓ.ም ብሄራዊ የሳይበር ደህንነት ሳምንት ይከበራል፡፡
  • የሳይበር ጥቃት እንደተፈጸመባቸው እንዲያስቡ ማድረግ ውጤታማ የመረጃ ማጥመጃ ዘዴ ነው፡ጥናት Tue, 22 Oct 2019
የሳይበር ጥቃት እንደተፈጸመባቸው እንዲያስቡ ማድረግ ውጤታማ የመረጃ ማጥመጃ ዘዴ ነው፡ጥናት
  • “ሰላም መቶ በመቶ ያሸልማል” መርሃ ግብር በሚሊኒየም አዳራሽ ተካሄዷል Mon, 21 Oct 2019
“ሰላም መቶ በመቶ ያሸልማል” መርሃ ግብር በሚሊኒየም አዳራሽ ተካሄዷል

Most Viewed Assets

በብዛት የተነበቡ ዜናዎች

ኢሞቴት ቫይረስ በድጋሚ መከሰቱ ተነገረ
  • ኢሞቴት ቫይረስ በድጋሚ መከሰቱ ተነገረ Thu, 26 Sep 2019
ኢትዮጵያና እስራኤል በሳይበር ደህንነት መስክ በጋራ ለመስራት ተስማምተዋል
  • ኢትዮጵያና እስራኤል በሳይበር ደህንነት መስክ በጋራ ለመስራት ተስማምተዋል Wed, 25 Sep 2019
በኤሌክትሮኒክ መገልገያዎች ላይ የተጋረጠውን የሳይበር ደህንነት ስጋት እንዴት መቅረፍ እንችላለን?
  • በኤሌክትሮኒክ መገልገያዎች ላይ የተጋረጠውን የሳይበር ደህንነት ስጋት እንዴት መቅረፍ እንችላለን? Wed, 25 Sep 2019